ਸੁਹਾਗ ਰਾਤ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਦੁਲਹਨ ਨੇ ਕੀਤਾ ਅਜਿਹਾ ਕਾਰਾ ਕਿ ਸਾਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਪੈ ਗਈਆਂ ਭਾਜੜਾਂ

Uncategorized

ਦੋਸਤੋ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਨੇਕਾਂ ਘਟਨਾ ਘਟਦੀਆਂ ਹਨ ਤੇ ਅੱਜ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਘਟਨਾ ਘਟੀ ਜਿਸ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਸੁਹਾਗ ਰਾਤ ਵਾਲੀ ਦੁਲਹਨ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਸਾਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਸੋਚੀਂ ਪੈ ਗਿਆ ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੌਰਾਨ ਹੋਇਆ ਇਹ ਕਿ ਇਕ ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣੀ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਹੀ ਨਵੀਂ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਜਿਸ ਦੁਆਲੇ ਸਾਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਹੀ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਗਿਆ ਕਿ ਇਹ ਕੀ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਪੰਚਾਇਤ ਵੀ ਬੁਲਾਈ ਗਈ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਮਾ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਇਕ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਹੀ ਕੁੱਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਉਸ ਦਾ ਰੇਪ ਕਰਦਾ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਜਿਸ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਹੁਣ ਹੀ ਨਿਕਲਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿਚ ਉਸ ਲੜਕੀ ਨੇ ਕੋਈ ਵੀ ਦੋਸ਼ ਨਹੀਂ।

ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ਬ ਪੁੱਜੇ ਉਹ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦਾ ਮੁੰਡਾ ਆਪਣੇ ਜ਼ੋਰ ਨਾਲ ਕਰਦਾ ਸੀ। ਹੁਣ ਸਹੁਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਇਨਸਾਫ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਲੜਕੀ ਨੇ ਵੀ ਇਨਸਾਫ਼ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਡੀਲ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਵੀ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਇਸ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਡੀਈਓ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ।

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ।ਅਸੀਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਰ ਟਾਇਮ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ।ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵਧੀਆ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ।ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *