ਦੇਖੋ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਪਿਲਾਈ ਸ਼ਰਾਬ ਫਿਰ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਹੀ ਕੀਤਾ ਉਸ ਨੇ……

Uncategorized

ਦੋਸਤੋ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਈ ਅੱਜ ਮੁੰਡੇ ਤੇ ਕੁੜੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਫ਼ਰਕ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ ਜਿੱਥੇ ਕੁੜੀਆਂ ਮੁੰਡਿਆਂ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਉਥੇ ਹੀ ਇਸ ਕਲਯੁੱਗੀ ਸਮੇਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੁੜੀਆਂ ਮੁੰਡਿਆਂ ਦੇ ਬਰੋਬਰ ਨਸ਼ੇ ਵੀ ਕਰਨ ਲੱਗੀਆਂ ਹਨ ਦੋਸਤੋ ਸ਼ ਰਾ ਬ ਦੇ ਨ ਸ਼ੇ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਅਕਸਰ ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਹ ਰ ਕਤਾਂ ਕਰਦੇ ਦੇਖਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਪਰ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਜੋ ਵੀਡੀਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਉਹ ਔਰਤਾਂ ਦੀ ਹੈ। ਜਿੰਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨ ਸ਼ੇ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਹ ੜ ਕੰ ਪ ਮਚਾ ਇਆ। ਰਾਜਧਾਨੀ ਦੇ ਕਨਾਟ ਪਲੇਸ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲਵਾਰ ਦੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਨੇ ਜ਼ ਬ ਰ ਦਸਤ ਹੰ ਗਾ ਮਾ ਕੀਤਾ।

ਉਸ ਦੀ ਕਾਰ ਨੂੰ ਇਕ ਸਾਈਕਲ ਨੇ ਟੱ ਕ ਰ ਮਾ ਰ ਦਿੱਤੀ। ਲੜਕੀ ਦੀ ਕਾਰ ਨੂੰ ਟੱ ਕ ਰ ਮਾ ਰ ਨ ਵਾਲੇ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਸਵਾਰ ਨੇ ਦੋ ਸ਼ ਲਾਇਆ ਕਿ ਲੜਕੀ ਨ ਸ਼ਾ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ। ਕੁੜੀ ਨੇ ਹੰ ਗਾ ਮਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤਿੰਨ ਘੰਟੇ ਲੋਕ ਪ੍ਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਰਹੇ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਲੜਕੀ ਨੇ ਥਾਣੇ ਜਾ ਕੇ ਹੰ ਗਾ ਮਾ ਵੀ ਕੀਤਾ। ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਕਨਾਟ ਪਲੇਸ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਗ੍ਰਿ ਫ ਤਾ ਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇੱਕ ਔਰਤ ਨੂੰ ਤਕਰੀਬਨ ਤਿੰਨ ਘੰਟਿਆਂ ਦੀ ਹ ੜ ਤਾਲ ਦੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਪਟਿਆਲਾ ਹਾਊਕੋਰਟ ਨੇ ਇੱਕ ਦਿਨ ਲਈ ਨਿਆਂਇਕ ਹਿ ਰਾ ਸ ਤ ਵਿੱਚ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ। ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਇਹ ਮੁਟਿਆਰ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਨਾਲ ਮਰਸੀਡੀਜ਼ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਦੇਰ ਰਾਤ ਕਨਾਟ ਪਲੇਸ ਪਹੁੰਚੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਸਦੀ ਕਾਰ ਅਤੇ ਸਾਹਮਣੇ ਤੋਂ ਆ ਰਹੀ ਬਾਈਕ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਟ ਕਰਾ ਗਈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵਾਹਨ ਦਾ ਟੱਕ ਰਾ ਨੁਕਸਾਨਿਆ ਗਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਕੁੱਝ ਹੋਰ ਵੀਡੀਓ ਹਨ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੇਰਾਨ ਕਰ ਦੇਣਗੇ। ਇਹ ਹੇਠਾਂ ਦੇਖੋ।

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ।ਅਸੀਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਰ ਟਾਇਮ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ।ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵਧੀਆ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ।ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *