ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਨੂੰ ਚਾਹੀਦਾ ਸੀ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਤੋਂ ਬੱਚਾ ਤੇ ਫਿਰ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੇ ਕੀਤੀ ਅਜਿਹੀ ਹਰਕਤ

Uncategorized

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੈ ਕਿ ਚੱਲ ਰਹੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਵਿਚ ਮੁੰਡਾ ਕੁੜੀ ਦੋਸਤ ਬਣ ਕੇ ਛੇਤੀ ਹੀ ਪ੍ਰੇਮੀ ਤੇ ਪ੍ਰੇਮੀਕਾ ਬਣ ਜਾਦੇ ਹਨ ਤੇ ਥੋੜ੍ਹੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਸਰੀਰਕ ਸਬੰਧ ਬਣਾ ਲੈਂਦੇ ਹਨ ਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਇਕ ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਗਿਫ਼ਟ ਮੰਗਦੇ ਹਨ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਘਟਨਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਬਿਹਾਰ ਦੇ ਹਾਜੀਪੁਰ ‘ਚ ਇਕ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਘਟਨਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਘਟਨਾ ਹਾਜੀਪੁਰ ਨਗਰ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਦੇ ਜਾਧੁਆ ਮਾਰਕੀਟ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ, ਜਿਥੇ ਇਕ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦੇ ਤੋਹਫੇ ਵਿਚ ਬੱਚੇ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਨੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੂੰ ਅਗ ਵਾ ਕਰ ਲਿਆ। ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦੀ ਮੰਗ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ, ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਬਰਗਰ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਦੇ ਤਿੰਨ ਸਾਲ ਦੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਅਗਵਾ ਕਰ ਲਿਆ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਉਹ ਰੋਜ਼ ਬਰਗਰ ਖਾਣ ਜਾਂਦਾ ਸੀ।

ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ, ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੋਸ਼ੀ ਪ੍ਰੇਮੀ-ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾ ਰ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਲਿਆ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਜਾਧੁਆ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿਚ ਬਰਗਰ ਸਟਾਲ ਲਗਾਉਣ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰਮੋਦ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਚਾਰ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਅਗ ਵਾ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਯੂਪੀ ਦੇ ਆਜ਼ਮਗੜ੍ਹ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦਾ ਵਸਨੀਕ ਪ੍ਰਮੋਦ ਹਾਜੀਪੁਰ ਵਿੱਚ ਬਰਗਰ ਵੇਚ ਕੇ ਆਪਣਾ ਪਰਿਵਾਰ ਚਲਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਇਸੇ ਤਰਤੀਬ ਵਿੱਚ, ਉਸਦੀ ਦੁਕਾਨ ਦਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਗਾਹਕ ਨਿਤੇਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਉਸਦੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਕਰਨ ਲਈ ਲੈ ਗਿਆ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਹੇਲੀ ਨੂੰ ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤਾ। ਦਰਅਸਲ, ਦੋ ਸ਼ੀ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦਾ ਬੱਚਾ ਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਦੋਸਤ ਬਣ ਗਏ। ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਨੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੂੰ ਸਾਰੀ ਸੱਚਾਈ ਦੱਸੀ ਅਤੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਪਰਵਰਿਸ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ।

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ।ਅਸੀਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਰ ਟਾਇਮ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ।ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵਧੀਆ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ।ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *