ਘਰ ਵਾਲੇ ਦੀ ਲਾਪ੍ਰਵਾਹੀ ਨੇ ਟਰੱਕ ਵਾਲੇ ਦੀ ਲੈ ਲਈ ਜਾ ਨ ! ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Uncategorized

ਕੁਝ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਗੱਡੀ ਦੀ ਸਪੀਡ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰੱਖਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਪ ਰ ਵਾ ਹ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਜਿਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਭਿ ਆ ਨ ਕ ਹਾ ਦ ਸਾ ਵਾਪਰ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਪੁਲ ਦੇ ਉੱਪਰ ਟਰੱਕ ਵਾਲਾ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਟਰੱਕ ਡਰਾਈਵਰਾਂ ਆਪਣੇ ਟਰੱਕ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਆਰਾਮਦਾਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਚਲਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅ ਚਾ ਨ ਕ ਹੀ ਇੱਕ ਆਲਟੋ ਵਰਗੀ ਛੋਟੀ ਕਾਰ ਆ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

ਜਿਸ ਦੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੇਜ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਉਹ ਪੁਲ ਦੇ ਉੱਪਰ ਤੋਂ ਮੁੜਨ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਬੈਲੰਸ ਵਿ ਗ ੜ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਕਾਰ ਟਰੱਕ ਦੇ ਥੱਲੇ ਬਣ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸਹੀ ਸਲਾਮਤ ਆ ਰਹੇ ਟਰੱਕ ਨੂੰ ਪੁਲ ਤੋਂ ਥੱਲੇ ਸੁੱ ਟ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕਾਰਵਾਲੇ ਦੀ ਕੀਤੀ ਲਾ ਪ੍ਰ ਵਾ ਹੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਕਰਕੇ ਬੇਕਸੂਰ ਟਰੱਕ ਵਾਲੇ ਡਰਾਈਵਰ ਦੀ ਜਾ ਨ ਚਲੀ ਗਈ ਜੇਕਰ ਇਹ ਵੀਡਿਓ ਸੀ ਸੀ ਟੀ ਵੀ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਕੈ ਦ ਨਾ ਹੋਈ ਹੁੰਦੀ

ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਯਕੀਨ ਨਹੀਂ ਸੀ ਕਰਨਾ ਕਿ ਏਨੀ ਛੋਟੀ ਕਾਰ ਇੰਨੇ ਵੱਡੇ ਟਰੱਕ ਨੂੰ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪ ਲ ਟਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿ ਕਾ ਰ ਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ

ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ ਆਪਣੀ ਰਾ ਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾ ੜੀ ਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਇਸ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ ਰੂ ਰ ਕਰ ਲਵੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸ ਵਾ ਗ ਤ ਹੈ

ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਸਹੀ ਤੇ  ਨਿ ਰ ਪੱ ਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਕੇ ਆਉਂਦੇ ਸਾਡੀ ਕੋ ਸ਼ਿ ਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਹੀ ਖਬਰ ਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਿਹਾ ਕਰੋ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਾਜ਼ਾ ਤੇ  ਵਾ ਇ ਰ ਲ ਖਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਵਾਸਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨ ਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *