ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਿਖਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਰਤੱਬ, ਵਿਗੜ ਗਿਆ ਬੈਲੇਂਸ, ਫਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ ਦੇਖੋ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਵੀਡੀਓ…

Uncategorized

ਸਾਡੇ ਮੁਲਕ ਦੇ ਵਿਚ ਅਜਿਹੇ ਬਹੁਤ ਲੋਕ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਕਰਤੱਬ ਜਾਂ ਸ ਟੰ ਟ ਦਿਖਾਉਣ ਦੇ ਮਾ ਹਿ ਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਵੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਕਰਨਾ ਤਾਂ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦਾ ਪਰ ਉਹ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਲਈ ਸ ਟੰ ਟ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਮਾ ਮ ਲਾ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਕਾਲੋਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮੁਹੱਲੇ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕਰਤੱਬ ਕਰਕੇ ਦਿਖਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਅ ਚਾ ਨ ਕ ਹੀ ਉਸ ਦਾ ਬੈਲੇਂਸ ਵਿ ਗ ੜ ਗਿਆ ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਉਸਦਾ ਮੂੰਹ ਸਿੱਧਾਂ ਨਾਲੀ ਦੇ ਵਿਚ ਜਾ ਡਿੱਗਿਆ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਨ ਜ਼ ਦੀ ਕ ਬੈਠੇ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਮ ਦ ਦ ਕਰਕੇ ਉਸ ਦਾ ਮੂੰਹ ਨਾਲੀ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱ ਢਿ ਆ ਗਿਆ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਜਾ ਨ ਬਚ ਗਈ ਆਪਣੀ ਰਾਏ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਚ ਜ਼ਰੂਰ ਦਿਓ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨਾ ਗ ਲ ਤ ਹੈ ਜਾ ਸਕੀ

ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡਿਉ ਨੂੰ ਦੇਖੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸ ਵਾ ਗ ਤ ਹੈ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਸਹੀ ਤੇ  ਨਿ ਰ ਪੱ ਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਕੇ ਆਉਂਦੇ ਸਾਡੀ ਕੋ ਸ਼ਿ ਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਹੀ ਖਬਰ ਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਿਹਾ ਕਰੋ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਾਜ਼ਾ ਤੇ  ਵਾ ਇ ਰ ਲ ਖਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਵਾਸਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨ ਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਲਾਈਕ ਜਾਂ ਫੌ ਲੋ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋੰ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਾ ਪ ਤ ਕਰੋ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿ ਕਾ ਰ ਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ

ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *