ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਰ ਹੋਈ ਇਹ ਕੁੜੀ ਚਲੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਕੋਲ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Uncategorized

ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਨਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਜਾਵੋਗੇ ਮਾਮਲਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਹੈ ਤੁਸੀ ਵੀ ਵਿਸਵਾਸ਼ ਨਹੀ ਕਰ ਪਾਉਗੇ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆ ਕੁੜੀਆ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਾਥ ਛੱਡ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਾਲ ਘਰ ਛੱਡ ਕੇ ਚਲੀ ਆ ਜਾਂਦੀਆ ਹਣ ਪਰ ਉਹ ਕਦੇ ਵੀ

ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੀ ਇੱਜਤ ਬਾਰੇ ਨਹੀ ਸੋਚਦਿਆ ਕਿ ਜਿਸ ਨੇ ਸਾਨੂੰ ਸਾਰੀ ਜਿੰਦਗੀ ਪਾਲਿਆ ਪੌਸਿਆ ਉਹ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕੋਈ ਮਾੜਾ ਵਰ ਨਹੀ ਲਭੇਗਾ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਉਹ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਏਨਾ ਦਿਮਾਗ ਤੇ ਚੜਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹਨਾ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਦੀ ਇੱਜਤ ਦੀ ਕੋਈ ਪ੍ਰਵਾਹ ਨਹੀ ਹੁੰਦੀ ਐਸਾ ਹੀ ਇੱਕ ਨਵਾ ਮਾਮਲਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ

ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਗਵਾਲੀਅਰ ਜਿਲੇ ਦੇ ਡਬਲਾ ਸਹਿਰ ਦੀ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਅੰਜਲੀ ਨਾਮ ਦੀ ਕੁੜੀ ਜੋ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ ਅੱਜ ਤੋ ਢੇਡ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾ ਉਸ ਦਾ ਵਿਆਹ ਇੱਕ ਨੋਜਵਾਨ ਨਾਲ ਕਰਿਆ ਜਾਂਦਾ ਪਰ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਇਕ ਸਾਲ ਵੀ ਨਹੀ ਬੀਤਦਾ ਕਿ ਅੰਜਲੀ ਦੇ ਪਤੀ ਦੀ ਕਿਸੇ ਬਿਮਾਰੀ ਕਾਰਨ ਮੋ ਤ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਪਤੀ ਦੇ ਦੁਨੀਆ ਤੋ ਜਾਣ ਤੋ ਬਾਅਦ ਅੰਜਲੀ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਆ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲੱਗ ਪੈਂਦੀ

ਕੁਝ ਹੀ ਮਹੀਨਿਆ ਬਾਅਦ ਉਹ ਇਕ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੰਪਨੀ ਵਿਚ ਨੌਕਰੀ ਸੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਜੋ ਕਰਦੇ ਕਰਦੇ ਉਸ ਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਨੋਜਵਾਨ ਸਤੀਸ਼ ਸਰਮਾ ਨਾਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਦੋਵੇ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਏਨਾ ਕਰੀਬ ਆ ਜਾਂਦੇ ਹਣ ਦੋਸਤੀ ਦਾ ਰਿਸਤਾ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਫੋਨ ਤੇ ਗੱਲ ਬਾਤ ਸੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਘੁੰਮਣ ਫਿਰਨ ਜਾਣਾ ਸੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਪਰ ਇਕ ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ ਸਤੀਸ਼ ਸਰਮਾ ਅੰਜਲੀ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਵਿਆਹ ਤੋ ਪਹਿਲਾ ਉਹ ਉਸ ਨਾਲ ਇਕਠੇ ਰਹਿ ਕੇ ਸਮਾਂ ਵਤੀਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਇਹ ਗੱਲ ਸੁਣ ਕੇ ਅੰਜਲੀ ਵੀ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

ਅੰਜਲੀ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਸਤੀਸ਼ ਦੇ ਰੂਮ ਵਿੱਚ ਹੀ ਰਹਿਣ ਲੱਗ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਦੋ ਮਹੀਨਿਆ ਤੋ ਅੰਜਲੀ ਸਤੀਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਇਕੋ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਐਤਵਾਰ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਅੰਜਲੀ ਸਤੀਸ਼ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਫਰੇਡ ਦੇ ਵਿਆਹ ਤੇ ਜਾ ਰਹੀ ਅਤੇ ਜਲਦੀ ਘਰ ਵਾਪਿਸ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਉਸ ਤੋ ਬਾਅਦ ਅੰਜਲੀ ਘਰੋ ਚਲੀ ਜਾਂਦੀ ਪਰ ਰਾਤ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅੰਜਲੀ ਘਰ ਵਾਪਿਸ ਨਹੀ ਆਉਦੀ ਸਤੀਸ਼ ਅੰਜਲੀ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਦਾ ਹੈ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਹੇਠਾ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਅਸੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਸਕੇਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ

ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।ਆਪਣੀ ਰਾਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ।

ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਇਸ ਲਈ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰ ਲਵੋ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਅਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ, ਅਤੇ ਦਿੱਲੀ ਧਰਨੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਸਾਡੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਲਈ ਲਾਇਕ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ. ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਅਤੇ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਾਂਗੇ. ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *