ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਖਿਚਵਾ ਰਹੇ ਸੀ ਫੋਟੋ, ਫਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ ਦੇਖ ਤੁਹਾਡੀ ਵੀ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਹਾਸੀ ! ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Uncategorized

ਦੋਸਤੋ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਪਤਨੀ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਫੋਟੋ ਖਿਚਵਾ ਰਹੀ ਸੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਹੋਇਆ ਸੀ ਕਿ ਜਦੋਂ ਫ਼ੋਟੋ ਖਿੱਚਾਂਗਾ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਪੇਟ ਅੰਦਰ ਵਾਲਾਂ ਨੂੰ ਖਿੱਚ ਲੈਣਾ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਪਤੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਪਤਨੀ ਨੇ ਫੋਨ ਦਾ ਕੈਮਰਾ ਚਾਲੂ ਕਰਕੇ ਫੋਨ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ

ਅਤੇ ਆਪ ਫ਼ੋਟੋ ਖਿਚਵਾਉਂਦੇ ਲਈ ਭੋਜ ਬਣਾਉਣ ਲੱਗੇ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਨੇ ਢਿੱਡ ਅੰਦਰ ਵੱਲ ਨੂੰ ਖਿੱਚ ਲਿਆ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਥੋਡ਼੍ਹੇ ਹੀ ਸਮੇਂ ਚ ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਦਾ ਸਾਹ ਬੰਦ ਹੋਣ ਲੱਗਾ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਆਪਣਾ ਪੇਟ ਨੂੰ ਨਾਰਮਲ ਕਰ ਲਿਆ ਨਾਰਮਲ ਆਗਰੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਤੀ ਦਾ ਪੇਟ ਐਡਾ ਵੱਡਾ ਹੋ ਗਿਆ ਜਿਸਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਗੁੱਸਾ ਆ ਗਿਆ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆਈ ਪਤਨੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਧੱ ਕਾ ਮਾਰਿਆ

ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਾਰੀ ਫੋਟੋ ਹੀ ਖਰਾਬ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਕਿਉਂਕਿ ਪਤਨੀ ਦਾ ਕਿਹਾ ਹੋਇਆ ਸੀ ਕਿ ਜਦੋਂ ਫੋਟੋ ਖਿੱਚੀ ਜਾਵੇਗੀ ਤਾਂ ਪੇਟ ਅੰਦਰ ਵੱਲ ਨੂੰ ਖਿੱਚ ਕੇ ਰੱਖਣ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਕਰੋ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੇਅਰ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿ ਕਾ ਰ ਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ

ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ ਆਪਣੀ ਰਾ ਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾ ੜੀ ਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਇਸ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ ਰੂ ਰ ਕਰ ਲਵੋ ਬਹੁਤ-ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਆ ਰ ਟੀ ਕ ਲ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸ ਆ ਰ ਟੀ ਕ ਲ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਅਤੇ ਸਾਂ ਝਾ ਕਰੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *