ਤੇਜ਼ ਵਹਾਅ ਨੂੰ ਹਰਾ ਕੇ ਸੀਨਾ ਤਾਣ ਕੇ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਵਿਅਕਤੀ, ਕਿਨਾਰੇ ‘ਤੇ ਖੜ੍ਹੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਕੀਤਾ ਅਜਿਹਾ ਸਵਾਗਤ ! ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਵੀਡੀਓ

Uncategorized

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਹਰ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਹਾਸੀ ਨਿਕਲ ਰਹੀ ਹੈ ਦਰਅਸਲ ਮਾ ਮ ਲਾ ਕੁਝ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਤੇਜ਼ ਵ ਹਾ ਅ ਵਾਲੇ ਪਾਣੀ ਦੇ ਵਿਚੋਂ ਨਦੀ ਦਾ ਪੁਲ ਪਾਰ ਕਰਕੇ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਦਰਅਸਲ ਪਾਣੀ ਦਾ ਵ ਹਾ ਅ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੇਜ਼ ਸੀ ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਨਹਿਰ ਦੇ ਪੁਲ ਦੇ ਉੱਪਰ ਦੀ ਵੀ ਪਾਣੀ ਲੰਘ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਪੁਲ ਨੂੰ ਪਾਰ ਕਰਕੇ ਸੀਨਾ ਤਾਣ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਖੜ੍ਹੇ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਭਰਾ ਨੇ ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਅਜਿਹਾ ਸੁ ਆ ਗ ਤ ਕੀਤਾ ਕਿ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਹੱ ਸ ਰਹੇ ਹਨ ਜਦੋਂ ਹੀ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਕਰਨ ਅਤੇ ਥੱ ਪ ੜ ਮਾ ਰ ਦਿੱਤਾ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੇ ਭਰਾ ਨੇ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਕੰਨ ਅਤੇ ਥੱ ਪ ੜ ਮਾਰਨੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੇ

ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡਿਉ ਨੂੰ ਦੇਖੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸ ਵਾ ਗ ਤ ਹੈ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਸਹੀ ਤੇ  ਨਿ ਰ ਪੱ ਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਕੇ ਆਉਂਦੇ ਸਾਡੀ ਕੋ ਸ਼ਿ ਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਹੀ ਖਬਰ ਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਿਹਾ ਕਰੋ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਾਜ਼ਾ ਤੇ  ਵਾ ਇ ਰ ਲ ਖਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਵਾਸਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿ ਕਾ ਰ ਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ

ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ ਆਪਣੀ ਰਾ ਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾ ੜੀ ਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *