ਚੋ ਰੀ ਕਰਕੇ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਅੱਗੇ ਭੱਜ ਰਿਹਾ ਸੀ ਬਦ-ਮਾਸ਼, ਫਿਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜੋ ਕੀਤਾ ਦੇਖੋ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ…

Uncategorized

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਚੈਨ ਚੋ ਰ ਵਿਅਕਤੀ ਪੁਲਿਸ ਤੋਂ ਡਰਦਾ ਆਪਣੀ ਸਕੂਟਰੀ ਤੇ ਸਵਾਰ ਹੋ ਕੇ ਭੱ ਜ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅ ਚਾ ਨ ਕ ਹੀ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਕੂਟਰੀ ਸ ਲਿੱ ਪ ਕਰਕੇ ਤਿ ਲ ਕ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਸੜਕ ਤੇ ਡਿੱ ਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਵਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਕਾ ਬੂ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਦਰਅਸਲ ਮਾ ਮ ਲਾ ਕੁੱਝ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਵਿਅਕਤੀ ਚੈਨ ਚੋ ਰ ਵਿਅਕਤੀ ਹੈ ਇਹ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਬਜ਼ੁਰਗ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਆਪਣਾ ਨਿ ਸ਼ਾ ਨਾ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ ਪੁਲਸ ਪਿਛਲੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇਸ ਦੀ ਭਾ ਲ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੇ ਸਿਵਲ ਵਰਦੀ ਦੇ ਵਿਚ ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ ਇਹ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਭੱ ਜ ਣ ਲੱਗਾ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਸ ਨੇ ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕੀਤਾ

ਅਤੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੇਰ ਅੱਗੇ ਜਾ ਕੇ ਹੀ ਇਹ ਸਕੂਟਰੀ ਸ ਲਿੱ ਪ ਕਰਨ ਦੇ ਕਾਰਨ ਡਿੱ ਗ ਪਿਆ ਅਤੇ ਪੁਲਸ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਕਾ ਬੂ ਕਰ ਲਿਆ ਸਾਰੀ ਘ ਟ ਨਾ ਸੀ ਸੀ ਟੀ ਵੀ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਰਿ ਕਾ ਰ ਡ ਹੋ ਗਈ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਕਰੋ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੇਅਰ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿ ਕਾ ਰ ਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ

ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ ਆਪਣੀ ਰਾ ਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾ ੜੀ ਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਇਸ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ ਰੂ ਰ ਕਰ ਲਵੋ ਬਹੁਤ-ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਆ ਰ ਟੀ ਕ ਲ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸ ਆ ਰ ਟੀ ਕ ਲ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਅਤੇ ਸਾਂ ਝਾ ਕਰੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *