ਸੜਕ ਦੇ ਸੀ ਵੱਡਾ ਖੱਡਾ, ਅਚਾਨਕ ਕਾਰ ਡਿੱ ਗੀ ਖੱਡੇ ਅੰਦਰ, ਪੂਰੀ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕਾਰ ਧਸ ਗਈ ਖੱਡੇ ਵਿੱਚ ! ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Uncategorized

ਦੋਸਤੋ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਇਕ ਸੜਕ ਹਾ ਦ ਸੇ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਹਰ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਹੈ ਰਾ ਨ ਹੋ ਰਿਹਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਰੋਡ ਦੇ ਉੱਪਰ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਖੱਡਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਹ ਖੱਡਾ ਇੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵੱਡਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪੂਰੀ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕਰ ਹੀ ਉਸਦੇ ਵਿੱਚ ਧੱ ਸ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

ਦਰਅਸਲ ਉਸ ਰੋਡ ਦੇ ਉੱਪਰ ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਆਪਣੀ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਸਵਾਰ ਹੋ ਕੇ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ ਅੱਗੇ ਰੋਡ ਦੇ ਉੱਪਰ ਵੱਡਾ ਕਰਦਾ ਹੈ ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਅਣਜਾਣ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਖੱਡੇ ਵੱਲ ਧਿ ਆ ਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤੇ ਆਪਣੀ ਕਾਰ ਖੱਡੇ ਵਿੱਚ ਸਿੱਟ ਲਈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਖੱਡਾ ਇੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵੱਡਾ ਸੀ ਕਿ ਪੂਰੀ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕਰ ਰਹੀ ਖੱਡੇ ਦੇ ਵਿਚ ਸ ਮਾ ਗਈ

ਮੌਕੇ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਭਾਰੀ ਇਕੱਠ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਖੱਡੇ ਵਿੱਚੋਂ ਕਾਰ ਬਾਹਰ ਕੱਢਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇ ਸੀ ਬੀ ਦੀ ਮ ਦ ਦ ਲਈ ਗਈ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਕਰੋ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੇਅਰ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿ ਕਾ ਰ ਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ ਆਪਣੀ ਰਾ ਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾ ੜੀ ਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ

ਇਸ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ ਰੂ ਰ ਕਰ ਲਵੋ ਬਹੁਤ-ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਆ ਰ ਟੀ ਕ ਲ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸ ਆ ਰ ਟੀ ਕ ਲ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਅਤੇ ਸਾਂ ਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨ ਵਾਦ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *