ਸ਼ਰਾਬ ਦੇ ਨ ਸ਼ੇ ਵਿਚ ਸੜਕ ‘ਤੇ ਸੱ ਪ ਵਾਂਗ ਮੇਲ ਰਹੀ ਸੀ ਕਾਰ, ਫਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ…

Uncategorized

ਦੋਸਤੋ ਰਾਤ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਸੜਕ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆਵਾਜਾਈ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਘਟ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਰਾਤ ਨੂੰ ਸੜਕ ਤੇ ਸਿਰਫ਼ ਉਹੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨਿਕਲਦਾ ਹੈ ਜਿਸਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪਾਰਟੀ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਲੋਕ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ ਰਾ ਬ ਦੇ ਨ ਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵਿਅਕਤੀ ਦੋ ਕਾਰਾਂ ਦੇ ਉੱਪਰ ਸਵਾਰ ਆ ਰਹੇ ਸਨ

ਰੋਡ ਦੇ ਉੱਪਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਸੱ ਪ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਾਰ ਨੂੰ ਲਹਿਰਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬੈਠੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵੀ ਕਾਰ ਦੀਆਂ ਟਾਕੀਆਂ ਦੇ ਰਾਹੀਂ ਬਾਹਰ ਖੜ੍ਹੇ ਸਨ ਕਾਰ ਦੀ ਸਪੀਡ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੇਜ਼ ਸੀ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਣ-ਗਹਿਲੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵੱਡਾ ਹਾ ਦ ਸਾ ਵਾਪਰ ਸਕਦਾ ਸੀ ਸ਼ ਰਾ ਬ ਦੇ ਨ ਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਣ-ਗਹਿਲੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਜਾ ਨ ਲੈ ਸਕਦੀ ਸੀ

ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਵ ਧਾਨ ਹੋ ਜਾਓ ਕਿਉਂਕਿ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਵਾਰ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਨਹੀਂ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਕਰੋ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੇਅਰ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿ ਕਾ ਰ ਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ

ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ ਆਪਣੀ ਰਾ ਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾ ੜੀ ਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਇਸ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ ਰੂ ਰ ਕਰ ਲਵੋ ਬਹੁਤ-ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਆ ਰ ਟੀ ਕ ਲ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸ ਆ ਰ ਟੀ ਕ ਲ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਅਤੇ ਸਾਂ ਝਾ ਕਰੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *