ਕਾਰ ਵਾਲੇ ਬਚਾਉਣ ਦੇ ਚੱਕਰ ਵਿਚ ਬੱਸ ਵਾਲੇ ਨੇ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਵੱਡਾ ਹਾ ਦ ਸਾ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ….

Uncategorized

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਬੱਸ ਡਰਾਈਵਰ ਨੇ ਖਡ਼੍ਹੇ ਟਰੱਕ ਦੇ ਵਿੱਚ ਟੱ ਕ ਰ ਮਾ ਰ ਕੇ ਭਿਆ ਨਕ ਹਾ ਦ ਸਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਦਰਅਸਲ ਕੁਝ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਅਣ-ਗਹਿਲੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵੱਡੇ ਹਾ ਦ ਸੇ ਦਾ ਸ਼ਿ ਕਾ ਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿਚ ਵੀ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਮਜ਼ਦੂਰ ਲੋਕ ਸੜਕ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਖੜ੍ਹੇ ਟਰੱਕ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਨ

ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਵੀ ਟਰੱਕ ਅੱਗੇ ਚੱਲਣ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਦੂਸਰੀ ਸਾਈਡ ਤੋਂ ਇਕ ਗੱਡੀ ਆ ਰਹੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਟਰੱਕ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਵਾਲੇ ਪਾਸੋਂ ਇਕ ਤੇਜ਼ ਰਫਤਾਰ ਵਾਲੀ ਬੱਸ ਆ ਰਹੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਉਸ ਗੱਡੀ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਦੇ ਚੱ ਕ ਰ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਬੱਸ ਵਾਲੇ ਨੇ ਆਪਣੀ ਬੱਸ ਨੂੰ ਦੂਸਰੀ ਸਾਈਡ ਮੁੜਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਟਰੱਕ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾਂ ਟੱਕਰੀ ਟੱ ਕ ਰ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਿਆ-ਨਕ ਸੀ ਕਿ ਟਰੱਕ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬੈਠੇ ਸਾਰੇ ਮਜ਼ਦੂਰ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਜ਼ ਖ ਮੀ ਹੋ ਗਏ

ਬੇਸ਼ੱਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਾ ਨ ਤਾਂ ਬਚ ਗਈ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੱ ਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ ਅਤੇ ਹ ਸ ਪ ਤਾ ਲ ਦਾ ਖ਼ ਲ ਕਰਵਾਉਣਾ ਪਿਆ ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਬੇਵ-ਕੂਫੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਇਸ ਕਾਰਨ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਜਾ ਨ ਖ ਤ ਰੇ ਵਿਚ ਪੈ ਗਈ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਕਰੋ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੇਅਰ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿ ਕਾ ਰ ਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ

ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ ਆਪਣੀ ਰਾ ਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾ ੜੀ ਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਇਸ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ ਰੂ ਰ ਕਰ ਲਵੋ ਬਹੁਤ-ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਆ ਰ ਟੀ ਕ ਲ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *