ਸੜਕ ‘ਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਓਵਰਲੋਡ ਟਰੱਕ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲੈ ਸਕਦੇ ਨੇ ਤੁਹਾਡੀ ਜਾ ਨ, ਹੋ ਜਾਓ ਸਾਵ-ਧਾਨ

Uncategorized

ਦੋਸਤੋ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਅਜਿਹੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਸ ਵਿਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਕਰੋੜ ਦੇ ਉੱਪਰ ਓਵਰ ਲੋਡ ਹੋਇਆ ਟਰੱਕ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਚਾ ਨਕ ਹੀ ਉਹ ਟਰੱਕ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹਾ ਦ ਸਾ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਟਰੱਕ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਾ ਲ ਭਰਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਟਰੱਕ ਓਵਰ ਲੋਡ ਹੋਣਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਤਾਂ ਉਹ ਟਰੱਕ ਸੜਕ ਦੇ ਉੱਪਰ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਸ ਸਮੇਂ ਤਾਂ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਠੀਕ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਜਦੋਂ ਇਹ ਉਹ ਟਰੱਕ ਸੜਕ ਤੇ ਪਏ ਵੱਡੇ ਖੱਡੇ ਵਿੱਚ ਡਿੱ ਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਦੀ ਕੋ ਸ਼ਿ ਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਟਰੱਕ ਪ ਲ ਟ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕੋਲ ਖੜ੍ਹੇ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਹੁਸ਼ਿਆਰ ਹੋ ਕੇ ਪਿੱਛੇ ਖਡ਼੍ਹੇ ਟਰੱਕ ਦੇ ਪ ਲ ਟ ਣ ਦਾ ਇੰ ਤ ਜ਼ਾ ਰ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ

ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਉਸ ਸਮੇਂ ਟਰੱਕ ਦੇ ਕੋਲ ਦੀ ਲੰਘ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਜਾ ਨ ਵੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਸੀ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿ ਕਾ ਰ ਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ

ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ ਆਪਣੀ ਰਾ ਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾ ੜੀ ਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਇਸ ਲਈ ਜ਼ ਰੂ ਰ ਕਰ ਲਵੋ ਬਹੁਤ-ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਆ ਰ ਟੀ ਕ ਲ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸ ਆ ਰ ਟੀ ਕ ਲ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਅਤੇ ਸਾਂ ਝਾ ਕਰੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *