ਹਨੁਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਦੂਰ ਹੋਣ ਗਈਆਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀਆਂ

ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੰਗਲਵਾਰ 23 ਫਰਵਰੀ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ। ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੇ ਜਰਿਏ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਦਾ ਆਭਾਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਹਰ ਦਿਨ ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਸਾਡੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹਾਂ।

ਇਸ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ, ਵਪਾਰ, ਸਿਹਤ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਤਾਂ ਪੜਿਏ ਰਾਸ਼ਿਫਲ 23 ਫਰਵਰੀ 2021

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ:ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਸਮਾਂ ਰਹਿੰਦੇ ਜਰੂਰੀ ਕੰਮ ਨਿੱਬੜਿਆ ਲਵੇਂ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਵਿਸ਼ਾ ਉੱਤੇ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਔਲਾਦ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਨਰਾਜ ਹੋਣਗੇ। ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਣੋਂ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੋ ਲੋਕ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰ-ਚੜਾਵ ਭਰਿਆ ਦਿਨ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਠੀਕ ਜਾਵੇਗਾ। ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਅਤੇ ਗੁਪਤ ਜਾਨਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪਰਗਟ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ:ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਦੇ ਕਾਰਜ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸੰਪੰਨ ਹੋਣਗੇ। ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਕਿਸੇ ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਆਲਸ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸਦੇ ਚਲਦੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦਾ ਯੋਗ ਬਣਾ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਘਰ-ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਾਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਅਚ‍ਛਾ ਵਕ‍ਤ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ। ਭਵਨ ਉਸਾਰੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਰਹਾਂਗੇ। ਸਹੁਰਾ-ਘਰ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਖੁਸ਼ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ:ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਾਲੀਆਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਪੇਪਰਵਰਕ ਪੂਰਾ ਨਾ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੂਕਾਵਟ ਆਵੇਗੀ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਦਿਸ਼ਾ ਦੇਣ ਲਈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਓਨਾ ਹੀ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਕੋਈ ਵੀ ਕਾਰਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਉਸਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਵੇਂ, ਫਿਰ ਫ਼ੈਸਲਾ ਕਰੋ। ਸੰਤੋ ਦਾ ਸਾਨਿਧਿਅ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ:ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਅੱਜ ਘਰ ਦੀ ਸਾਫ਼-ਸਫਾਈ ਅਤੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਲਈ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਖੁਲੇਂਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਿਖਿਅਕਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਸੋਚ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਨਵੀਂ ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਉਰਜਾ ਦੀ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ। ਪੈਸਾ ਕੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਵਾਦ ਵਿਵਾਦ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਸੋਚੇ ਹੋਏ ਕਾਰਜ ਸਮੇਂਤੇ ਹੋਣਗੇ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਲਾਗੂ ਹੋਵੋਗੇ। ਸ਼ੇਅਰ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਇਨਕਮ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਮਜਬੂਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨਾਪਸੰਦ ਲੈਣਾ-ਪ੍ਰਦਾਨ ਦੀ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਉੱਤੇ ਵੀ ਵੱਡਾ ਭਾਈ ਖੋਹ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਆਉਣਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਹਾਲਾਤ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਂਗੀ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਹੈ। ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਹੋਵੋਗੇ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ:ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਕਾਫ਼ੀ ਮਸ਼ੱਕਤ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ ਅਤੇ ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਅੰਤਮ ਰੂਪ ਦੇਣ ਜਾਂ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਮਾਮਲੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਇਹ ਇੱਕ ਅੱਛਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰਵੋੱਤਮ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਤੰਦੁਰੁਸਤ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਜਾਤਕੋਂ ਦਾ ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸਿਹਤ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ:ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਜਾਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਧੇ ਹੋਏ ਖਰਚ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਮੋਰਚੀਆਂ ਉੱਤੇ ਕੜੀ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣੀ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਸੀ ਚਿੜਚਿੜੇ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਲਾਇਫ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੀ ਦਸ‍ਤੱਕ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਲੇਕਿਨ ਅਤੀਭਾਵੁਕਤਾ ਵਿੱਚ ਆਉਣੋਂ ਫਿਰ ਵੀ ਬਚੀਏ। ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਹੋ। ਅਧਿਕਾਰੀ ਵਲੋਂ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਹਭਾਗਿਤਾ ਕਰਣਗੇ। ਮਕਾਨ ਦੀ ਮਰੰਮਤ ਉੱਤੇ ਪੈਸਾ ਲੱਗੇਗਾ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ:ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਜੀਣ ਵਾਲੀਆਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਚੰਗੇ ਪਲ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕਮਾਈ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਆਣਗੇ। ਆਫਿਸ ਦਾ ਕੰਮ ਰੋਜ ਦੀ ਤੁਲਣਾ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਬਿਹਤਰ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਤਨਾਵ ਭੱਰਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਤਾਲਮੇਲ ਦੀ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਆਰਥਕ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਅੱਛਾ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਪਲਬਧੀ ਹਾਸਲ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਤੇ ਵਲੋਂ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ:ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਆਪਣੇ ਲਕਸ਼‍ਇੰਜ ਉੱਤੇ ਕੇਂਦਰ‍ਿਤ ਰਹੇ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਕਰਦੇ ਰਹੇ। ਸਿਤਾਰੇ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਡੀਲ ਵਿੱਚ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਸਰਪ੍ਰਾਇਜ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੈ। ਜਲਦੀ ਹੀਸਮਸ‍ਯਾਵਾਂਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਰਿਸ਼‍ਤੇਦਾਰੋਂ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਦਿਲੋਂ ਨਹੀਂ ਗੱਡੀਏ। ਇਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਵਾਰਿਕ ਅਤੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੋਈ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਚੀਜ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ:ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਸਿਤਾਰਾ ਅੱਜ ਮਜਬੂਤ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਕਮਜੋਰ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਹਾਲਤ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਬਿਹਤਰ ਕਰਣ ਦੀ ਸੋਚਣਗੇ। ਰੋਜ ਦੇ ਕੰਮ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਰੂਕਾਵਟ ਦੇ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਲਵਮੇਟਸ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵੀ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਰਹੇਗਾ। ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਜਾਤਕੋਂ ਦੇ ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰੇ ਪਲ ਆਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਨ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਕਰਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਮੁੱਦੀਆਂ ਉੱਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ:ਅੱਜ ਜੇਕਰ ਸੰਭਵ ਹੋ ਤਾਂ ਯਾਤਰਾ ਵਲੋਂ ਪਰਹੇਜ ਹੀ ਕਰੋ, ਅੰਨ‍ਜਿਹਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਛੇਤੀ ਹੀ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਪਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਣਗੇ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਚੰਗੀ ਕੰਪਨੀ ਵਲੋਂ ਇੰਟਰਵਯੂ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕਾਲ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਵਲੋਂ ਸਫਲਤਾ ਜਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਸਿਹਤ ਸਬੰਧੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸਲਈ ਜਰੂਰੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਅਗੇਤ ਦਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਲੋਂ ਚੁਣਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਲਹਿਜੇ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ, ਚੀ:ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖਾਣ ਪੀਣ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀ ਬੀਮਾਰ ਪੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਕਾਫ਼ੀ ਅਰਸੇ ਬਾਅਦ ਵਕ‍ਤ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਹ ਪਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਾਲ ਨਾ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਘੱਟ ਲੱਗੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਡੀਲ ਨੂੰ ਅੰਤਮ ਰੂਪ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਅਨਪਾਤ ਵਿੱਚ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਅਨਚਾਹੀ ਸਲਾਹ ਨਹੀਂ ਦਿਓ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਹਤ ਸਿਤਾਰੇ ਕਮਜੋਰ ਹੋ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 23 February ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ। ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 23 February ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ।

ਨੋਟ: ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 23 February 2021 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *